Thực hiện Chỉ đạo của Thị đoàn – Hội đồng Đội thị xã về tổ chức các hoạt động tuần thứ 4 với chủ đề “Thi đua học tốt” – Kỷ niệm 60 năm “Nghìn việc tốt”. Các Liên đội trên địa bàn thị xã tổ chức hoạt động với nhiều hình thức đa dạng, phong phú như: Tổ chức chương trình tổ chức tuyên truyền pháp luật giao thông, ma túy cho học sinh, cuộc thi vẽ tranh, khéo tay hay làm, cuộc thi nấu ăn…. . Tổ chức các lớp bồi dưỡng cảm tình đoàn cho đội viên lớn tuổi,….
Một số hình ảnh của phong trào
![](https://thidoansapa.org.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4171952522850_f65729b2d07afc6eb85d63854a865bbe-768x1024.jpg)
![](https://thidoansapa.org.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4171952538460_68f46582c87cc97a7b7d90e8f43f7c79-768x1024.jpg)
![](https://thidoansapa.org.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4149282147624_6743c8b385dba91c04e47192e071c51b-1024x462.jpg)
![](https://thidoansapa.org.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4183941060803_adf2ba82bf4675f116ec11e6cbede5af-1024x576.jpg)
![](https://thidoansapa.org.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4183943292335_e85c6929b144995f1ac46ca6d3db4d46-1024x576.jpg)
![](https://thidoansapa.org.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4183941387406_1ff8ba0752bea6ac565afc657a346c9d-1024x576.jpg)